Búp bê tình dục là đỉnh cao nhập khẩu của đồ chơi tình dục khuyến mãi , điều này không cần bàn cãi vì cảm xúc đem lại là Lazada quá lớn xuất xứ . Và Đài Loan mọi sản phẩm có nên mua của Chúng tôi đều là ảnh thật tự chụp.
Chất liệu Tpe mềm đại lý và an toàn giá sỉ tuyệt đối thống kê , đem lại cảm giác như da người thật chất lượng , thậm chí còn thật hơn cả silicon khách hàng . Được sản xuất có nên chọn bởi một trong mini những nhà máy sản xuất búp bê tình dục uy tín hàng đầu thế giới Qita factory tọa lạc tại thành phố Đại Liên Trung Quốc.
Hàng có sẵn đắt nhất , anh em order đừng ngại ngần thương hiệu mà họi cho Chúng tôi khách hàng nhé 0938411000
Mỹ Bên Chúng tôi nghe máy từ thứ 2 đến chủ nhật từ 8 h sáng đến 9h đêm voucher , sau giờ đó là giờ khuyến mãi của gia đình vợ con bình luận , anh em thông cảm không liên lạc địa chỉ nhé.
Thái Lan Thêm một gợi ý cho hàng Hiệu các khách hàng yêu quý xuất khẩu của Chúng tôi rằng mini các loại sản phẩm trên Website xuất khẩu có thể đăng ký được sử dụng cho bản thân thông minh của người dùng mua về cho mình tự động , tận nơi cũng mới nhất có thể đẹp được sử dụng như một món quà giao hàng đặc biệt đánh giá để dành cho người thân thông minh , bạn bè cao cấp , đối tác báo giá , cấp trên.. vận chuyển . vào Úc các dịp ở đâu tốt đặc biệt trong năm như sinh nhật tại nhà , lễ tết cuối năm.
Mục này Chúng tôi đăng tải hình ảnh địa chỉ của 2 bạn Búp bê bán thân có nên chọn , 1 bạn giá 6.669.000 một bạn 9.990.000 lấy hàng . Anh em giao hàng sẽ không thất vọng Nhật Bản với sản phẩm này đâu.
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | QiTa Doll |
| Chất liệu | TPE pha Sillicon |
| Chiều cao | 64 cm |
| Cân nặng | 17 kg |
| Vòng ngực | 80 cm |
| Eo | 43 cm |
| Mông | 65 cm |
| Chức năng quan hệ | Âm đạo bền , hậu môn hàng Hiệu , miệng |
| Độ sâu âm đạo | 14 cm |
| Độ sâu miệng | 12 cm |
| Độ sâu hậu môn | 14 cm |
Hình ảnh chi tiết chi tiết.


Dạ, cảm ơn Chị đã phải hồi, hệ thống luôn lựa chọn những sản phẩm tốt nhất để giúp khách hàng mua được hàng tốt.
Có nhé, Anh yên tâm đặt hàng online ạ, nhận được hàng mới thanh toán tiền. Ngoài ra được đổi/trả hàng miễn phí trong 7 - 15 ngày
Thanks Chị, website bên em luôn cập nhật những sản phẩm bán chạy nhất đề xuất cho người mua nên rất uy tín.
Dạ, tùy vào từng khu vực xa hay gần, nhưng thường không quá 2 ngày là nhận được hàng
Cảm ơn bạn, đừng quên thường xuyên ghé thăm website để xem những sản phẩm mới nhất nhé.