Búp bê tình dục là đỉnh cao ở đâu tốt của đồ chơi tình dục nhập hàng , điều này không cần bàn cãi vì cảm xúc đem lại là xưởng quá lớn to . Và lấy hàng mọi sản phẩm chiết khấu của Chúng tôi đều là ảnh thật tự chụp.
Chất liệu TPE mềm an toàn và an toàn Nhật Bản tuyệt đối rẻ nhất , đem lại cảm giác như da người thật khuyến mãi , thậm chí còn thật hơn cả silicon cửa hàng . Được sản xuất hàng giả bởi một trong bền những nhà máy sản xuất búp bê tình dục uy tín hàng đầu thế giới QiTa factory tọa lạc tại thành phố Đại Liên Trung Quốc.
Anh em order đừng ngại ngần cung cấp mà họi cho Chúng tôi đăng ký nhé 0938411000
shopee Bên Chúng tôi nghe máy từ thứ 2 đến chủ nhật từ 8 h sáng đến 9h đêm bảng giá , sau giờ đó là giờ đã qua sử dụng của gia đình vợ con địa chỉ , anh em thông cảm không liên lạc giảm giá nhé.
to Thêm một gợi ý cho lừa đảo các khách hàng yêu quý bảng giá của Chúng tôi rằng nhận xét các loại sản phẩm trên Website siêu thị có thể sử dụng được sử dụng cho bản thân ở đâu tốt của người dùng mua về cho mình địa chỉ , lớn cũng đánh giá có thể vệ sinh được sử dụng như một món quà lớn đặc biệt to để dành cho người thân tiki , bạn bè đổi trả , đối tác hàng nhái , cấp trên.. thanh lý . vào Nhật Bản các dịp shopee đặc biệt trong năm như sinh nhật đổi trả , lễ tết cuối năm.
Anh em xuất xứ sẽ không thất vọng lừa đảo với sản phẩm này đâu.
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | QiTa Doll |
| Chất liệu | TPE pha Sillicon |
| Chiều cao | 80 cm |
| Cân nặng | 17 kg |
| Vòng ngực | 80 cm |
| Eo | 43 cm |
| Mông | 65 cm |
| Chức năng quan hệ | Âm đạo đẹp , hậu môn |
| Độ sâu âm đạo | 14 cm |
| Độ sâu hậu môn | 14 cm |
Hình ảnh chi tiết sản phẩm










Dạ, cảm ơn Chị đã phải hồi, hệ thống luôn lựa chọn những sản phẩm tốt nhất để giúp khách hàng mua được hàng tốt.
Có nhé, Anh yên tâm đặt hàng online ạ, nhận được hàng mới thanh toán tiền. Ngoài ra được đổi/trả hàng miễn phí trong 7 - 15 ngày
Thanks Chị, website bên em luôn cập nhật những sản phẩm bán chạy nhất đề xuất cho người mua nên rất uy tín.
Dạ, tùy vào từng khu vực xa hay gần, nhưng thường không quá 2 ngày là nhận được hàng
Cảm ơn bạn, đừng quên thường xuyên ghé thăm website để xem những sản phẩm mới nhất nhé.