Búp bê tình dục là đỉnh cao facebook của đồ chơi tình dục Thái Lan , điều này không cần bàn cãi vì cảm xúc đem lại là nhập hàng quá lớn shopee . Và Trung Quốc mọi sản phẩm quà tặng của Chúng tôi đều là ảnh thật tự chụp.
Chất liệu TPE mềm đặt hàng và an toàn nhận hàng tuyệt đối tại nhà , đem lại cảm giác như da người thật cao cấp , thậm chí còn thật hơn cả silicon nhập khẩu . Được sản xuất hướng dẫn bởi một trong nhận xét những nhà máy sản xuất búp bê tình dục uy tín hàng đầu thế giới QiTa factory tọa lạc tại thành phố Đại Liên Trung Quốc.
Anh em order đừng ngại ngần báo giá mà họi cho Chúng tôi sửa chữa nhé 0938411000
lắp đặt Bên Chúng tôi nghe máy từ thứ 2 đến chủ nhật từ 8 h sáng đến 9h đêm lắp đặt , sau giờ đó là giờ gần nhất của gia đình vợ con bảng giá , anh em thông cảm không liên lạc đổi trả nhé.
rẻ nhất Thêm một gợi ý cho giá rẻ các khách hàng yêu quý đẹp của Chúng tôi rằng hướng dẫn các loại sản phẩm trên Website nội địa có thể lừa đảo được sử dụng cho bản thân thanh toán của người dùng mua về cho mình nhanh nhất , Nhật Bản cũng quà tặng có thể link web được sử dụng như một món quà thanh toán đặc biệt Thái Lan để dành cho người thân tham khảo , bạn bè lắp đặt , đối tác đánh giá , cấp trên.. mini . vào siêu thị các dịp phân phối đặc biệt trong năm như sinh nhật danh sách , lễ tết cuối năm.
Anh em thanh toán sẽ không thất vọng tốt nhất với sản phẩm này đâu.
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | QiTa Doll |
| Chất liệu | TPE pha Sillicon |
| Chiều cao | 80 cm |
| Cân nặng | 17 kg |
| Vòng ngực | 80 cm |
| Eo | 43 cm |
| Mông | 65 cm |
| Chức năng quan hệ | Âm đạo amazon , hậu môn |
| Độ sâu âm đạo | 14 cm |
| Độ sâu hậu môn | 14 cm |
Hình ảnh chi tiết sản phẩm





Dạ, cảm ơn Chị đã phải hồi, hệ thống luôn lựa chọn những sản phẩm tốt nhất để giúp khách hàng mua được hàng tốt.
Có nhé, Anh yên tâm đặt hàng online ạ, nhận được hàng mới thanh toán tiền. Ngoài ra được đổi/trả hàng miễn phí trong 7 - 15 ngày
Thanks Chị, website bên em luôn cập nhật những sản phẩm bán chạy nhất đề xuất cho người mua nên rất uy tín.
Dạ, tùy vào từng khu vực xa hay gần, nhưng thường không quá 2 ngày là nhận được hàng
Cảm ơn bạn, đừng quên thường xuyên ghé thăm website để xem những sản phẩm mới nhất nhé.