Búp bê tình dục là đỉnh cao kho hàng của đồ chơi tình dục nhập hàng , điều này không cần bàn cãi vì cảm xúc đem lại là nơi nào quá lớn online . Và chiết khấu mọi sản phẩm sản xuất của Chúng tôi đều là ảnh thật tự chụp.
Chất liệu TPE mềm rẻ nhất và an toàn tự động tuyệt đối qua app , đem lại cảm giác như da người thật siêu thị , thậm chí còn thật hơn cả silicon tự động . Được sản xuất giao hàng bởi một trong chính hãng những nhà máy sản xuất búp bê tình dục uy tín hàng đầu thế giới QiTa factory tọa lạc tại thành phố Đại Liên Trung Quốc.
Anh em order đừng ngại ngần ở đâu tốt mà họi cho Chúng tôi bảng giá nhé 0938411000
đặt mua Bên Chúng tôi nghe máy từ thứ 2 đến chủ nhật từ 8 h sáng đến 9h đêm ở đâu tốt , sau giờ đó là giờ quà tặng của gia đình vợ con đăng ký , anh em thông cảm không liên lạc mua hàng nhé.
có nên mua Thêm một gợi ý cho lớn các khách hàng yêu quý Pháp của Chúng tôi rằng tiết kiệm các loại sản phẩm trên Website đăng ký có thể bảng giá được sử dụng cho bản thân vệ sinh của người dùng mua về cho mình có nên chọn , bỏ sỉ cũng tại nhà có thể mini được sử dụng như một món quà chiết khấu đặc biệt đại lý để dành cho người thân kiểm tra , bạn bè hàng giả , đối tác báo giá , cấp trên.. lớn . vào đã qua sử dụng các dịp Mỹ đặc biệt trong năm như sinh nhật so sánh , lễ tết cuối năm.
Anh em lớn sẽ không thất vọng tại nhà với sản phẩm này đâu.
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | QiTa Doll |
| Chất liệu | TPE pha Sillicon |
| Chiều cao | 80 cm |
| Cân nặng | 17 kg |
| Vòng ngực | 80 cm |
| Eo | 43 cm |
| Mông | 65 cm |
| Chức năng quan hệ | Hậu môn xuất xứ , Âm đạo |
| Độ sâu âm đạo | 14 cm |
| Độ sâu hậu môn | 14 cm |
Hình ảnh chi tiết sản phẩm










Dạ, cảm ơn Chị đã phải hồi, hệ thống luôn lựa chọn những sản phẩm tốt nhất để giúp khách hàng mua được hàng tốt.
Có nhé, Anh yên tâm đặt hàng online ạ, nhận được hàng mới thanh toán tiền. Ngoài ra được đổi/trả hàng miễn phí trong 7 - 15 ngày
Thanks Chị, website bên em luôn cập nhật những sản phẩm bán chạy nhất đề xuất cho người mua nên rất uy tín.
Dạ, tùy vào từng khu vực xa hay gần, nhưng thường không quá 2 ngày là nhận được hàng
Cảm ơn bạn, đừng quên thường xuyên ghé thăm website để xem những sản phẩm mới nhất nhé.