Búp bê tình dục là đỉnh cao lớn của đồ chơi tình dục Đài Loan , điều này không cần bàn cãi vì cảm xúc đem lại là giá bán lẻ quá lớn cửa hàng . Và showroom mọi sản phẩm vệ sinh của Chúng tôi đều là ảnh thật tự chụp.
Chất liệu TPE mềm shopee và an toàn hàng nhái tuyệt đối sử dụng , đem lại cảm giác như da người thật địa chỉ , thậm chí còn thật hơn cả silicon hướng dẫn . Được sản xuất nhận hàng bởi một trong lớn những nhà máy sản xuất búp bê tình dục uy tín hàng đầu thế giới QiTa factory tọa lạc tại thành phố Đại Liên Trung Quốc.
Anh em order đừng ngại ngần đăng ký mà họi cho Chúng tôi mini nhé 0938411000
dịch vụ Bên Chúng tôi nghe máy từ thứ 2 đến chủ nhật từ 8 h sáng đến 9h đêm đắt nhất , sau giờ đó là giờ to của gia đình vợ con đánh giá , anh em thông cảm không liên lạc miễn phí nhé.
thống kê Thêm một gợi ý cho phụ kiện các khách hàng yêu quý Đài Loan của Chúng tôi rằng ở đâu uy tín các loại sản phẩm trên Website gần nhất có thể mini được sử dụng cho bản thân Đài Loan của người dùng mua về cho mình giá bán , cung cấp cũng giá bán có thể có nên chọn được sử dụng như một món quà khuyến mãi đặc biệt đặt hàng để dành cho người thân nhập khẩu , bạn bè phân phối , đối tác Lazada , cấp trên.. nhập khẩu . vào nơi bán các dịp link web đặc biệt trong năm như sinh nhật thống kê , lễ tết cuối năm.
Anh em thảo luận sẽ không thất vọng hàng nhái với sản phẩm này đâu.
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | QiTa Doll |
| Chất liệu | TPE pha Sillicon |
| Chiều cao | 80 cm |
| Cân nặng | 17 kg |
| Vòng ngực | 80 cm |
| Eo | 43 cm |
| Mông | 65 cm |
| Chức năng quan hệ | Âm đạo trung tâm , Hậu môn |
| Độ sâu âm đạo | 14 cm |
| Độ sâu hậu môn | 14 cm |
Hình ảnh chi tiết sản phẩm





Dạ, cảm ơn Chị đã phải hồi, hệ thống luôn lựa chọn những sản phẩm tốt nhất để giúp khách hàng mua được hàng tốt.
Có nhé, Anh yên tâm đặt hàng online ạ, nhận được hàng mới thanh toán tiền. Ngoài ra được đổi/trả hàng miễn phí trong 7 - 15 ngày
Thanks Chị, website bên em luôn cập nhật những sản phẩm bán chạy nhất đề xuất cho người mua nên rất uy tín.
Dạ, tùy vào từng khu vực xa hay gần, nhưng thường không quá 2 ngày là nhận được hàng
Cảm ơn bạn, đừng quên thường xuyên ghé thăm website để xem những sản phẩm mới nhất nhé.